Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

những người bạn cần nhớ

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
nhoc_xt
Spammer
Spammer
nhoc_xt

Nam Sinh nhật : 10/08/1992
Cám ơn : 62
Status : ngày nào cũng như ngày nào
chán nản, tuyệt vọng

những người bạn cần nhớ Empty
Bài gửiTiêu đề: những người bạn cần nhớ   những người bạn cần nhớ Empty17/4/2011, 19:06

1. Khi gặp được người mà bạn thật sự yêu thương: Hãy nỗ lực giành lấy cơ hội trở thành một nửa của người ấy bởi vì nếu người ấy ra đi, tất cả sẽ không còn kịp nữa.

2. Khi gặp một người bạn có thể tin tưởng được: Cần giữ quan hệ tốt với người đó vì trong cuộc đời mỗi người, gặp được tri kỷ không phải là điều dễ.

3. Khi gặp người đã từng giúp đỡ bạn: Nhớ tỏ thái độ cảm kích đối với người ấy vì họ đã mang lại sự thay đổi trong cuộc đời bạn.

4. Gặp người đã từng yêu bạn: Nên nở nụ cười cảm kích với họ vì đã giúp bạn hiểu thêm về tình yêu.

5. Gặp người từng ghét cay ghét đắng bạn: Nên cười xã giao với họ vì họ làm bạn trở nên kiên cường hơn.

6. Gặp người đã từng phản bội bạn: Nên nói chuyện với họ vì nếu như không phải họ, ngày hôm nay bạn sẽ không hiểu biết gì về thế giới này.

7. Gặp người bạn đã từng yêu: Nên chúc phúc cho họ, bởi vì khi yêu, bạn chẳng đã từng mong muốn họ vui vẻ hạnh phúc đó sao?

8. Gặp người đi qua vội vàng cuộc đời bạn: Cần cảm ơn họ đã đi qua cuộc đời này của bạn, bởi vì họ là một bộ phận sắc màu trong cuộc sống phong phú và đa dạng của bạn.

9. Gặp người đã từng hiểu lầm bạn: Hãy nhân thể giải quyết sự ngộ nhận, bởi vì bạn có thể chỉ có một cơ hội này để giải thích mà thôi.

10. Và hãy cảm ơn một nửa của bạn hiện nay bởi vì người ấy đã yêu bạn, vì bạn và người ấy đang hạnh phúc...
(Theo Sohu)
bnh_b1
AD
AD
bnh_b1

Nam Sinh nhật : 29/04/1992
Cám ơn : 27
Sở thích : Games.
Status : Quy ẩn giang hồ 1 times.....

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn cần nhớ   những người bạn cần nhớ Empty17/4/2011, 20:24

ừm.
Hay lắm.
tks nhé.
Nhưng tớ mún hỏi 1 câu: "Khi mình gặp 1 thằng spamer " thì phải làm j`??? và làm như thế nào????
https://12b1.forumvi.com
thao_192
Chém gió cấp II
Chém gió cấp II
thao_192

Nữ Sinh nhật : 06/06/1992
Cám ơn : 36
Sở thích : sự đơn giản
Status : - Có những nỗi đau vẫn mãi là nỗi đau một khi ta không thể thoát khỏi chúng, nhưng nhờ có nó ta đã trưởng thành hơn

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn cần nhớ   những người bạn cần nhớ Empty17/4/2011, 21:08

uh`...............nhưng sẽ khó làm đấy!...vì con người ta ít khi vượt qua được cái gọi là ích kỉ, tự trọng và hận thù........
nhoc_xt
Spammer
Spammer
nhoc_xt

chán nản, tuyệt vọng

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn cần nhớ   những người bạn cần nhớ Empty17/4/2011, 21:43

bnh_b1 đã viết:
ừm.
Hay lắm.
tks nhé.
Nhưng tớ mún hỏi 1 câu: "Khi mình gặp 1 thằng spamer " thì phải làm j`??? và làm như thế nào????
hihi. câu nói của bác hàm ý quá. nhưng theo kinh nghiệm của em thì bác chỉ cần spam hơn nó là ok
bnh_b1
AD
AD
bnh_b1

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn cần nhớ   những người bạn cần nhớ Empty19/4/2011, 08:01

nhoc_xt đã viết:
bnh_b1 đã viết:
ừm.
Hay lắm.
tks nhé.
hihi. câu nói của bác hàm ý quá. nhưng theo kinh nghiệm của em thì bác chỉ cần spam hơn nó là ok
Nhưng có 1 số người lại bảo với tui thế này
Trích dẫn :
Nếu mà nó spam quá đáng Im đi là vừa , gây phiền hà đến người khác thì bạn cứ việc "chặt tay chặt chân" Đánh nhau ko? nó đi là nó hết cái để spam àk.Chạy mất dép
Bạn nghĩ sao về câu nói đó??? Có khả thi hay ko??? Ốm
nhoc_xt
Spammer
Spammer
nhoc_xt

chán nản, tuyệt vọng

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn cần nhớ   những người bạn cần nhớ Empty19/4/2011, 14:36

bnh_b1 đã viết:
nhoc_xt đã viết:
bnh_b1 đã viết:
ừm.
Hay lắm.
tks nhé.
Nhưng có 1 số người lại bảo với tui thế này
Trích dẫn :
Nếu mà nó spam quá đáng Im đi là vừa , gây phiền hà đến người khác thì bạn cứ việc "chặt tay chặt chân" Đánh nhau ko? nó đi là nó hết cái để spam àk.Chạy mất dép
Bạn nghĩ sao về câu nói đó??? Có khả thi hay ko??? Ốm
không khả thi đâu bạn. như vậy thì quá bạo lực. với lại sẻ bị mang tiếng là cùi bắp. spam koh lại thì lập tức dùng vũ lực. đểu lắm bác à
bnh_b1
AD
AD
bnh_b1

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn cần nhớ   những người bạn cần nhớ Empty19/4/2011, 17:40

Trích dẫn :
không khả thi đâu bạn. như vậy thì quá bạo lực. với lại sẻ bị mang tiếng là cùi bắp. spam koh lại thì lập tức dùng vũ lực. đểu lắm bác à
Àk. Vậy thì tui hiểu rồi. Cám ơn bạn. Kết bạn
Tui sẽ có cách trị bọn spamer. Cười to
Thân!
vechai
Chém gió cấp II
Chém gió cấp II
vechai

Nam Sinh nhật : 13/03/1992
Cám ơn : 28
Sở thích : chém gió
Status : thất tình, thất bại, thất học, thất bát

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn cần nhớ   những người bạn cần nhớ Empty20/4/2011, 08:02

hay lắm, ko có họ cuộc đời còn gì là thú vị? chí ít thì họ cũng góp phần tạo nên hương vị cuộc sống
nhoc_xt
Spammer
Spammer
nhoc_xt

chán nản, tuyệt vọng

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn cần nhớ   những người bạn cần nhớ Empty20/4/2011, 10:41

chính xác. nếu koh có những spamer thì lên mạng bùn thúi ruột
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn cần nhớ   những người bạn cần nhớ Empty

những người bạn cần nhớ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» có những người mẹ....
» ba người thầy
» cách người tiền sử lấy lửa
» Bảo vệ con người trong lao động