Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chuyện đời thường

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
huongtran
Welcome to 12B1.
Welcome to 12B1.
huongtran

Nữ Sinh nhật : 05/05/1992
Cám ơn : 2
Sở thích : nhju

chuyện đời thường Empty
Bài gửiTiêu đề: chuyện đời thường   chuyện đời thường Empty22/4/2011, 21:12

01696587... Txxx
là đứa em họ của tui .Lạ thiệt, chưa bao giờ nhỏ này đt cho tui, bắt máy liền . tui hỏi: j đó e
Nó hỏi thăm tui được mấy câu , tui cũng thế , hỏi được mấy câu thì em nó vừa khóc vừa kể chuyện tui nghe
Năm nay tui 19t . nó thua tui 1t , 18t mà nhìn nó thật chững chạc so với độ tuổi of nó. Xinh , cao ráo, cá tính, và có đôi chút phá phách. T học cùng trường với tui, lẽ ra khi tui lên 12 thì nó phải 11 nhưng mãi lớp 10 ma k lên dc lớp. bâm tui k cho tui chơi với nó mặc dù là em họ chỉ vì càng ngày nó càng ham chơi. Với tính đua đòi có sẵn nó càng ngày càng hư ra. Mẹ cho tiền đóng học thi xài hết. nhiều khi đi chơi mà còn k về nhà nữa.
T nghỉ học, đi làm cho 1 công ty may o gần nhà,chỉ có việc đi làm và đi chơi cũng k xong nữa, nó lại nghỉ làm ở công ty. Chắc ở độ tuổi 17. suy nghĩ chưa chín chắm\n là mấy.T thay người yêu rất nhiều, và cũng đủ thể loại nữa, nhưng T thương nhất 1 đứa mà hồi xưa làm cùng ở công ty may , hơn T 2t. và nhiều chiện xảy ra với nhỏ đó.
Lúc qua nhà tui chơi. nó càng ngày càng mập ra, trong nhà tui cũng có đứa em gái càng ngày càng mập. k bit e tui có bệnh j k mà bụng càng ngày càng to ra rất giống e họ tên T ma tui kể trên
bụng em tui thỉ to mà lại to nhũn chứ k như e họ tên T, nó mập lạ thường, to mà tròn ra. hồi trước T mắc bệnh j về dạ dày nên cứ tưởng bệnh tái phát nên bụng mới to thế. Có lần T bị đau bụng . me T dẫn T đi bệnh viện.
Đã 6 tháng rui chị đã biết chưa- bsi nói với mẹ của e họ tui như vậy
k nói 1 câu j. dắt con gái mình đi về
Rồi sao nữa _ tui hỏi T
e đt cho thằng bồ e thi nó kiu k fai do nó_ e tui cứ vừa khóc vừa nói tiếp _ giờ e phải làm sao đây
tui hỏi thế ba ma nói j
ba me e bắt bỏ nó, thằng kia mà có nhận thì ông bà già cũng k nhận chi ơi
Rồi bà già dắt em đến bệnh viện
Lúc làm xong rui , em mang đứa nhỏ đến bỏ trước cửa nhà thằng kia rùi đi về_giọng nó bt lại , còn khóc j nữa.
tại sao lại bỏ vậy . tội nghiệp ,đằng nào đã cũng thành hình rùi ma e
sinh ra ai nuôi chị, em mới 17 t
tui sững người k bjk nói j hết, mà cũng k hju sao ba ma nó lại suy nghi nông cạn đến mức mang đứa nhỏ 6 tháng đến nhà thằng kia...................ít ra thì cũng phải..................

tui chỉ bjt nói thôi đừng bùn nữa mà thôi vì dù j thì cũng đã xảy ra cả tháng rồi mà lại ở xa nữa, tui trong Nam , nó ở Bắc mà
........................................................................................................................................
bnh_b1
AD
AD
bnh_b1

Nam Sinh nhật : 29/04/1992
Cám ơn : 27
Sở thích : Games.
Status : Quy ẩn giang hồ 1 times.....

chuyện đời thường Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuyện đời thường   chuyện đời thường Empty25/4/2011, 20:32

Thiệt là. Đôi khi chúng ta có những suy nghĩ nông cạn, có những giây phút ko làm chủ được chính bản thân mình. Để rồi gây ra những sự việc đáng tiếc mà chúng ta cũng ko nhận thấy được hậu quả của nó tới mức nào.
Cách sử trí của người lớn ở trên thì tớ cũng ko thấy bằng lòng 1 chút nào cả về tình và về lý. Ít ra đó cũng là 1 sinh linh. Bỏ đi đã là quá rồi. Thế mà còn mang đi vứt như vậy. Ko coi trọng mạng sống. Và cũng ko phân biệt được đâu là hay và đâu là dở nữa. Quơ đũa cả nắm. Ai gây ra tội, người đó phải chịu chứ. Huống hồ.... Người lớn có lối suy nghĩ như vậy... thật là chẳng khác j` kon nít. tongue
https://12b1.forumvi.com

chuyện đời thường
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» lời nhắn yêu thương
» Hãy Đọc Để Thương Con Gái Nhiều Hơn........
» Tranh thêu thương hiệu Việt đẳng cấp Quốc tế
» Một câu chuyện nhỏ......
» câu chuyện cần suy nghĩ